siga aikin
Bawul ɗin da aka yanke na pneumatic yana ɗaukar tsari mai laushi mai laushi, wanda aka ƙera tare da aikin hatimin aiki da kiyayewa, tare da ƙaramin ƙarfin aiki, matsakaicin matsakaicin matsa lamba, abin dogaro mai ƙarfi, aiki mai mahimmanci, sauƙin sarrafa hydraulic don cimma iko ta atomatik, da tsawon rayuwar sabis. Pneumatic yanke-kashe ball bawuloli ana amfani da ko'ina a masana'antu kamar man fetur, sinadarai, karafa, takarda, magunguna, electroplating, da dai sauransu.
Siffofin ayyuka na bawul ɗin rufewa na pneumatic:
1. Matsin aiki: 1.6Mpa zuwa 42.0Mpa;
2. Yanayin aiki: -196+650 ℃;
3. Hanyoyin tuƙi: manual, tsutsa kayan aiki, pneumatic, lantarki;
4. Hanyoyin haɗi: zaren ciki, zaren waje, flange, waldi, walƙiya na butt, soket waldi, hannun riga, matsa;
5. Manufacturing matsayin: National misali GB JB, HG, American misali API ANSI, British Standard BS, Jafananci JIS JPI, da dai sauransu;
6. Bawul jiki abu: jan karfe, jefa baƙin ƙarfe, jefa karfe, carbon karfe WCB, WC6, WC9, 20 #, 25 #, ƙirƙira karfe A105, F11, F22, Bakin karfe, 304, 304L, 316, 316 steel chrome, , Ƙarfe mai ƙarancin zafin jiki, titanium gami karfe, da dai sauransu.
Bawul ɗin yanke-kashe na pneumatic yana ɗaukar nau'in cokali mai yatsa, nau'in rak ɗin kaya, nau'in piston, da nau'in nau'in pneumatic nau'in diaphragm, tare da yin aiki sau biyu da aiki ɗaya (dawowar bazara).
1. Gear nau'in piston biyu, tare da babban ƙarfin fitarwa da ƙananan ƙarar;
2. Silinda an yi shi da kayan aluminum, wanda yake da nauyi kuma yana da kyan gani;
3. Ana iya shigar da hanyoyin aiki na hannu a sama da ƙasa;
4. Rack da pinion haɗi na iya daidaita kusurwar budewa da ƙididdige ƙimar kwarara;
5. Alamar amsa siginar rayuwa ta zaɓin zaɓi da na'urorin haɗi daban-daban don masu kunnawa don cimma aiki ta atomatik;
6 Haɗin daidaitattun IS05211 yana ba da dacewa don shigarwa da maye gurbin samfur;
7. Screws masu daidaitawa a duka iyakar suna ba da damar samfurori masu dacewa don samun daidaitattun kewayon ± 4 ° tsakanin 0 ° da 90 °. Tabbatar da daidaiton aiki tare da bawul.